Paid Memberships Pro 2.9.9 - en to vi translation catalogue (203 entries)

en: Discount Codes
vi: Các Mã Giảm Giá

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Visit Customer Support Forum
vi: Xem Diên Dàn Hỗ Trợ

en: Vietnamese Dong
vi: VND

en: The price for membership is <strong>%s</strong> now
vi: Giá cho thành viên là <strong>%s </strong>

en: <strong>%s</strong> now
vi: <strong>%s</strong>

en:  and then <strong>%s per %s for %d more %s</strong>.
vi: và tiếp theo <strong>%s mỗi %s cho %d thêm %s</strong>.

en:  and then <strong>%s every %d %s for %d more %s</strong>.
vi: và tiếp theo <strong>%s mọi %d %s cho %d thêm %s</strong>,

en:  and then <strong>%s after %d %s</strong>.
vi: và tiếp theo <strong>%s sau %d %s</strong>.

en: The price for membership is <strong>%s per %s</strong>.
vi: Giá cho thành viên là <strong>%s cho mỗi %s </strong>.

en: <strong>%s per %s</strong>.
vi: <strong>%s cho mỗi %s</strong>.

en: The price for membership is <strong>%s every %d %s</strong>.
vi: Giá cho thành viên là <strong>%s mọin %d %s </strong>.

en: <strong>%s every %d %s</strong>.
vi: <strong>%s mọi %d %s</strong>.

en:  and then <strong>%s per %s</strong>.
vi: và tiếp theo <strong>%s mỗi %s</strong>.

en:  and then <strong>%s every %d %s</strong>.
vi: và tiếp theo <strong>%s các %d %s</strong>.

en: After your initial payment, your first payment is Free.
vi: Sau khi thanh toán ban đầu, thanh toán lần đầu của bạn là miễn phí.

en: After your initial payment, your first %d payments are Free.
vi: Sau khi thanh toán ban đầu, thanh toán lần đầu %d là miễn phí.

en: After your initial payment, your first payment will cost %s.
vi:  Sau khi thanh toán ban đầu, thanh toán lần đầu là %s

en: After your initial payment, your first %d payments will cost %s.
vi: Sau khi thanh toán ban đầu, thanh toán lần đầu của %d là %s

en: Customers in %s will be charged %s%% tax.
vi: Khách hang %s sẽ nộp %s%% thuế

en: Membership expires after %d %s.
vi: Quyền thành viên hết hạn sau %d %s.

en: User ID not found.
vi: Mã thành viên không tìm thấy

en: Invalid level.
vi: Kiểu thành viên không hợp lệ

en: not changing?
vi: không thay đổi?

en: Error interacting with database
vi: Lỗi tương tác với cơ sở dữ liệu

en: Membership level not found.
vi: Kiểu thành viên không có

en: No code was given to check.
vi: Không có mã đã được đưa ra để kiểm tra.

en: The discount code could not be found.
vi: Mã giảm giá không có hoặc hết hạn.

en: This discount code goes into effect on %s.
vi: Mã giảm giá này sẽ có hiệu lực đến %s.

en: This discount code expired on %s.
vi: Mã giảm giá này sẽ hết hiệu lực vào %s.

en: This discount code is no longer valid.
vi: Mã giảm giá này đã hết hạn

en: This discount code does not apply to this membership level.
vi: 9Mã giảm giá này không áp dung cho kiểu thành viên này

en: This discount code is okay.
vi: Mã giảm giá này có hiệu lực

en: and
vi: và

en: Sign Up for !!name!! Now
vi: Đăng ký ngay cho !!name!!

en: Please specify a level id.
vi: Hay chỉ rõ kiểu thành viên7

en: None
vi: Không

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: More Info
vi: Thêm thông tin

en: Day
vi: Ngày

en: Week
vi: Tuần

en: Month
vi: Tháng

en: Year
vi: Năm

en: Days
vi: Ngày

en: Weeks
vi: Tuần

en: Months
vi: Tháng

en: Years
vi: Năm

en: This post is already protected for this level because it is within a category that requires membership.
vi: Bài này đã được bảo vệ vì nó nằm trong thể loại đòi hỏi quyền thành viên truy cập8.

en: Require Membership
vi: Đòi hỏi quyền thành viên

en: Current Level
vi: Kiểu Thành Viên Hiện Tại

en: Not paying.
vi: Chưa trả phí.

en: This will not change the subscription at the gateway unless the 'Cancel' checkbox is selected below.
vi: Điều này sẽ không thay đổi đăng ký tại các cổng, trừ khi các hộp kiểm 'Hủy bỏ' được chọn dưới đây.

en: This content is for !!levels!! members only.<br /><a href="%s">Register</a>
vi: Nội dung này là dành cho các thành viên,<br /><a href="%s">Đăng ký</a>

en: This content is for !!levels!! members only.<br /><a href="%s">Log In</a> <a href="%s">Register</a>
vi: Nội dung này là dành cho các thành viên !!levels!!.<br /><a href="%s">Đăng nhập</a> <a href="%s">Đăng ký</a>

en: This content is for !!levels!! members only. Visit the site and log in/register to read.
vi: Nội dung này là dành cho các thành viên !!levels!!. Truy cập và đăng nhập/đăng ký để tải

en: Logged in as <strong>%s</strong>.
vi: Đã đăng nhập là <strong>%s</strong>.b

en: logout
vi: đăng xuất

en: Level
vi: Kiểu/Cấp độ

en: Membership Fee
vi: Phí thành viên

en: %s every %d %s.
vi: %s mọi %d %s.

en: %s per %s.
vi: %s mỗi %s.

en: Duration
vi: Thời gian

en: Your payment subscription is managed by PayPal. Please <a href="http://www.paypal.com">login to PayPal here</a> to update your billing information.
vi: Đăng ký thanh toán của bạn được quản lý bằng PayPal. Hãy <a href="http://www.paypal.com"> đăng nhập vào PayPal tại đây </a> để cập nhật thông tin thanh toán của bạn.

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: City
vi: Thành phố

en: State
vi: Quận

en: Postal Code
vi: Mã vùng

en: City, State Zip
vi: Bang Hạt

en: Country
vi: Quốc gia

en: Phone
vi: Số điện thoại

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Confirm Email
vi: Xác nhận E-mail

en: Credit Card Information
vi: Thông tin thẻ tín dụng

en: We accept %s
vi: Chúng tôi chap nhận %s

en: This subscription is not recurring. So you don't need to update your billing information.
vi: Đăng ký này không định kỳ. Vì vậy, bạn không cần phải cập nhật thông tin thanh toán của bạn.

en: Are you sure you want to cancel your membership?
vi: Bạn có chắc chắn muốn hủy bỏ quyền thành viên của bạn?

en: Yes, cancel my account
vi: Có, hủy bỏ tài khoản của tôi

en: No, keep my account
vi: Không, giữ lại tài khoản của tôi

en: My Memberships
vi: Quyền Thành Viên Của Tôi

en: Cancel All Memberships
vi: Hủy Bỏ Các Quyền Thành Viên

en: Click here to go to the home page.
vi: Nhấn vào đây để tới trang chủ.

en: Almost done. Review the membership information and pricing below then <strong>click the "Complete Payment" button</strong> to finish your order.
vi: Sắp xong. Xem lại các thông tin thành viên và giá cả dưới đây sau đó <strong> nhấn vào nút "Hoàn thành thanh toán" </ strong> để hoàn tất đơn đặt hàng của bạn.

en: change
vi: thay đổi

en: You have selected the <strong>%s</strong> membership level.
vi: Bạn đã chọn kiểu thành viên là <strong>%s</strong>

en: <p class="pmpro_level_discount_applied">The <strong>%s</strong> code has been applied to your order.</p>
vi: <p class="pmpro_level_discount_applied">Mã <strong>%s</strong> đã đượcáp dung cho đơn hang của bạn.</p>

en: Click here to change your discount code
vi: Nhấn vào đây để thay đổi mã giảm giá của bạn

en: Click here to enter your discount code
vi: Nhấn vào đây để nhập mã giảm giá của bạn

en: Do you have a discount code?
vi: Bạn có một mã giảm giá không?

en: Account Information
vi: Thông tin tài khoản

en: Already have an account?
vi: Bạn đã có tài khoản?

en: Log in here
vi: Đăng nhập ở đây

en: Confirm Password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Confirm Email Address
vi: Xác nhận địa chỉ E-mail

en: Full Name
vi: Họ tên

en: LEAVE THIS BLANK
vi: ĐỂ TRỐNG

en: You are logged in as <strong>%s</strong>. If you would like to use a different account for this membership, <a href="%s">log out now</a>.
vi: Bạn đã đăng nhập là d<strong>%s</strong>.Nếu bạn muốn sử dụng tài khoản khác cho thành viên này, <a href="%s">Đăng xuất ngay</a>.

en: Choose your Payment Method
vi: Chọn cách thanh toán của bạn

en: Check Out with a Credit Card Here
vi: Thanh toán với Thẻ tín dung ở đây

en: I agree to the %s
vi: Tôi đồng ý với %s

en: Complete Payment
vi: Hoàn thành thanh toán

en: Processing...
vi: Đang xử lý...

en: Your payment has been submitted. Your membership will be activated shortly.
vi: Thanh toán của bạn đã được gửi đi. Quyền thành viên của bạn sẽ được kích hoạt ngay

en: Thank you for your membership to %s. Your %s membership is now active.
vi: Cám ơn bạn đã đang ký thanh viên của %s. Tài khoản thành viên %s sẽ được kích hoạt ngay

en: Below are details about your membership account and a receipt for your initial membership invoice. A welcome email with a copy of your initial membership invoice has been sent to %s.
vi: Dưới đây là chi tiết về tài khoản thành viên của bạn và nhận được một hóa đơn cho thanh toán thành viên lần đầu của bạn. Một email chào đón với một bản sao của hóa đơn thành viên lần đầu của bạn đã được gửi đến %s.

en: Invoice #%s on %s
vi: Hóa đơn số#%s trên %s

en: Print
vi: In ấn

en: Account
vi: Tài khoản

en: Membership Expires
vi: Hết hạn

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Total Billed
vi: Tổng thanh toán

en: ending in
vi: kết thúc ở

en: Below are details about your membership account. A welcome email has been sent to %s.
vi: Dưới đây là chi tiết về tài khoản thành viên của bạn. Một email chào mừng đã được gửi đến %s.

en: Pending
vi: Đang xử lý

en: View Your Membership Account &rarr;
vi: Xem thông tin thành viên của bạn &rarr;

en: If your account is not activated within a few minutes, please contact the site owner.
vi: Nếu tài khoản của bạn chưa được kích hoạt trong vòng một vài phút, hãy liên hệ với chủ sở hữu trang web.

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Coupon
vi: Mã khuyến mại

en: Invoice #
vi: Hóa đơn số

en: No invoices found.
vi: Không có hóa đơn

en: &larr; View All Invoices
vi: &larr; Xem các hóa đơn

en: Price
vi: Giá

en: Free
vi: Miễn phí

en: Select
vi: Chọn

en: Renew
vi: Thiết lập lại

en: Your&nbsp;Level
vi: Loại tài khoản của bạn

en: &larr; Return to Your Account
vi: &larr; Quay về Tài khoản của bạn

en: &larr; Return to Home
vi: &larr; Trở lại trang chủ

en: Testing Only
vi: Thủ nghiệm

en: Your membership status has been updated - Thank you!
vi: Thông tin tài khoản của bạn đã được cập nhật - Cám ơn bạn

en: Sorry, your request could not be completed - please try again in a few moments.
vi: Xin lỗi, yêu cầu của bạn không thể được hoàn thành - vui lòng thử lại sau vài phút.

en: Please complete all required fields.
vi: Vui lòng điền tất cả các trường bắt buộc.

en: Your email addresses do not match. Please try again.
vi: Địa chỉ email của bạn không phù hợp. Vui lòng thử lại.

en: The email address entered is in an invalid format. Please try again.
vi: Địa chỉ email đã nhập trong không hợp lệ. Vui lòng thử lại.

en: All good!
vi: Đã xong

en: Information updated. <a href="%s">&laquo; back to my account</a>
vi: Thông tin được cập nhật. <a href="%s"> &laquo; trở lại </a> tài khoản của tôi

en: Error updating billing information.
vi: Lỗi cập nhật thông tin thanh toán.

en: Your membership has been cancelled.
vi: Thành viên của bạn đã bị hủy.

en: Invalid gateway.
vi: Cổng không hợp lệ.

en: Checkout: Payment Information
vi: Thanh toán: Thông tin thanh toán

en: Set Up Your Account
vi: Thiết lập Tài khoản Của Bạn

en: There are JavaScript errors on the page. Please contact the webmaster.
vi: Có lỗi JavaScript trên trang. Xin vui lòng liên hệ với webmaster.

en: Your passwords do not match. Please try again.
vi: Mật khẩu của bạn không phù hợp. Vui lòng thử lại.

en: Please check the box to agree to the %s.
vi: Vui lòng đánh dấu vô hộp kiểm để đồng ý với %s.

en: Are you a spammer?
vi: Bạn có phải là spammer?

en: That username is already taken. Please try another.
vi: Tên người dùng mà đã được sử dụng. Hãy thử một cái khác.

en: That email address is already taken. Please try another.
vi: Địa chỉ email này đã được sử dụng. Hãy thử một cái khác.

en: Payment accepted.
vi: Thanh toán được chấp nhận.

en: Unknown error generating account. Please contact us to set up your membership.
vi: Lỗi đã xảy ra với việc tạo tài khoản. Hãy liên hệ với chúng tôi để thiết lập tài khoản thành viên cho bạn.

en: Your payment was accepted, but there was an error setting up your account. Please contact us.
vi: Thanh toán của bạn đã được chấp nhận, nhưng đã có lỗi khi thiết lập tài khoản của bạn. Hãy liên hệ với chúng tôi.

en: IMPORTANT: Something went wrong during membership creation. Your credit card authorized, but we cancelled the order immediately. You should not try to submit this form again. Please contact the site owner to fix this issue.
vi: QUAN TRỌNG: Đã phát sinh lỗi quá trình tạo thành viên. Thẻ tín dụng của bạn được ủy quyền, nhưng chúng tôi hủy bỏ lệnh ngay lập tức. Bạn không nên cố gắng để gửi biểu mẫu này một lần nữa. Xin vui lòng liên hệ với chủ sở hữu trang web để khắc phục vấn đề này.

en: IMPORTANT: Something went wrong during membership creation. Your credit card was charged, but we couldn't assign your membership. You should not submit this form again. Please contact the site owner to fix this issue.
vi: QUAN TRỌNG: Đã phát sinh lỗi trong quá trình tạo thành viên. Thẻ tín dụng của bạn đã được tính phí, nhưng chúng tôi không thể chỉ định loại thành viên cho bạn. Bạn không cần phải nộp mẫu đơn này một lần nữa. Xin vui lòng liên hệ với chủ sở hữu trang web để khắc phục vấn đề này.

en: You must <a href="%s">set up a Payment Gateway</a> before any payments will be processed.
vi: Bạn phải <a href="%s">Thiết lập cổng thanh toán</a> trước khi bất kỳ thanh toán nào được xử lý

en: A Payment Gateway must be set up before any payments will be processed.
vi: Một Cổng thanh toán phải được thiết lập trước khi bất kỳ khoản thanh toán sẽ được xử lý.

en: Membership expired email sent to %s.
vi: Tài khoản Thành viên đã hết hạn, email đã gửi đến %s.

en: Membership expiring email sent to %s.
vi: Tài khoản Thành viên đanlg hết hạn, email đã gửi đến %s.

en: Credit card expiring email sent to %s.
vi: Thẻ tín dụng đang hết hạn, email đã gửi đến %s.

en: Trial ending email sent to %s.
vi: Thời gian dung thử8 đã hết hạn, email đã gửi đến %s.

en: The %s code has been applied to your order.
vi: Mã %s đã được áp dụng cho đơn hàng của bạn.

en: The <strong>%s</strong> code has been applied to your order.
vi: Mã <strong>%s</strong> đã được áp dụng cho đơn hàng của bạn.

en: Billing
vi: Thông tin thanh toán

en: Update Billing Info
vi: Cập nhật thông tin thanh toán

en: Change
vi: Thay đổi

en: View all Membership Options
vi: Xem tất cả loại thành viên

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: Edit Profile
vi: Sửa thông tin cá nhân

en: Change Password
vi: Đổi mật khẩu

en: Past Invoices
vi: Hóa đơn trước đó

en: Amount
vi: Số lượng

en: View All Invoices
vi: Xem tất cả các hoá đơn

en: Member Links
vi: Các kiên kết của thành viên

en: Disabled
vi: Không cho phép

en: Enabled
vi: Cho phép

en: Billing Ammount
vi: Số lượng thanh toán

en: Check this to set an expiration date for new sign ups.
vi: Đánh dấu để thiết lập ngày hết hạn cho đăng ký mới.

en: How long before the expiration expires. Note that any future payments will be cancelled when the membership expires.
vi: Bao lâu trước khi kết thúc thời hạn hết hạn. Lưu ý rằng bất kỳ khoản thanh toán nào trong tương lai sẽ bị hủy khi thành viên hết hạn.

en: Billing Cycle
vi: Kỳ hạn

en: Trial Cycle
vi: Kỳ hạn dung thử

en: every
vi: mọi

note: translators: %s is the Level Name.
en: Are you sure you want to delete membership level %s? All subscriptions will be cancelled.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa cấp thành viên %s? Tất cả các đăng ký sẽ bị hủy bỏ.

en: Never
vi: Không bao giờ

en: membership has been cancelled
vi: quyền thành viên đã bị hủy

en: User is not paying.
vi: Thành viên chưa trả phí

en: Your membership is <strong>active</strong>.
vi: Quyền thành viên của bạn được <strong>kích hoạt</strong>.

en: Your first payment will cost %s.
vi: Khoản thanh toán đầu tiên là %s.

en: Your first %d payments will cost %s.
vi: Khoản thanh toán đầu tiên %d là %s.

en: Billing Information
vi: Thông tin thanh toán

en: Edit Billing Information
vi: Sửa thông tin thanh toán

en: Update Billing Information
vi: Cập nhật thông tin thanh toán

en: Change Membership Level
vi: Thay đổi loại Thành Viên

en: Cancel Membership
vi: Hủy quyển thành viên

en: <p>The <strong>%s</strong> code has been applied to your order.</p>
vi: <p>M ã <strong>%s</strong> đã được áp dụng cho đơn hàng của bạn.</p>

en: Your payment has been submitted to PayPal. Your membership will be activated shortly.
vi: Thanh toán của bạn đã được gửi cho PayPal. Tài khoản thành viên của bạn sẽ được kích hoạt sớm.

en: Below are details about your membership account. A welcome email with has been sent to %s.
vi: Dưới đây là chi tiết về tài khoản thành viên của bạn. Một email chào mừng đã được gửi đến %s.

en: View Invoice
vi: Xem hóa đơn

en: Subscription Information
vi: Thông tin đăng ký

en: --
vi: ...

en: %s per %s for %d more %s.
vi: %s mỗi %s cho %d thêm %s.

en: %s every %d %s for %d more %s.
vi: %s các %d %s cho %d thêm %s.

en: %s after %d %s.
vi: %s sau %d %s.

en: Set up Your Account
vi: Thiết lập tài khoản
